Windows 7 Ultimate download+crack-Bản quyền 100%

Status
Không mở trả lời sau này.

truongtuan

Well-Known Member
Lâu rồi mới làm đc cái này tặng anh em trong 4 rum.Các bạn tải về dùng nhé.
Đây là bản Win 7 ultimate gốc chưa chỉnh sửa và chưa can thiệp gì cả.Còn crack mình vô tình tìm đc và thấy ok vì đã cài trên 2 máy và update vô tư.....kiểm tra thì thấy Genuine thế mới hay chứ.
Có 13 part"con số tử "
Sau đó nối file lại đc 1 file .ISO duy nhất và burn ra đĩa
Chương trình nối file:
mem noi file.exe
Khi cài đặt cứ cài bình thường .Đến khi nó bắt điền key thì ko điền gì cả và next (có 30 ngày dùng thử)
mình dùng mất 2 ngày rồi

sau đó chạy crack(nhớ cài win rar trước hộ cái nhé)
nhớ chọn activale từ internet nhé:

Chờ tý và kiểm tra

Restart lại máy
Tải phần mềm check bản quyền của MS

Và đây là cái anh em mong đợi đây

Thấy hay thì THANK nhé để mình còn phấn đấu!!!!
GOOD!!!!!!

Last edited by a moderator:
bản này là ultimate x86 ạ ? dung lượng bao nhiêu GB vậy ạ ? vấn đề nhận driver của nó có ngon ko ah ? bác test rồi thì cho anh e biết luôn dc ko ạ ? thanks bác nhiều.

Thíc nhờ ! lại tự dưng đc quả lớn ! thử coi nào ! Cảm ơn nha !

truongtuan

Well-Known Member
bản này là ultimate x86 ạ ? dung lượng bao nhiêu GB vậy ạ ? vấn đề nhận driver của nó có ngon ko ah ? bác test rồi thì cho anh e biết luôn dc ko ạ ? thanks bác nhiều.
đây là bản windows 7 ultimate x86 32bit bản này tự nhận hầu hết driver của máy( cả laptop và máy bàn).Chỉ thiếu driver của webcam thôi....ah mà khi cài win nhớ cắm dây internet đấy nhé mấy bác...nó tự update và tìm những driver còn thiếu và quan trọng nhất là để activale từ internet...........dung lượng khoảng 2.3gb

Đúng bản này là x86. Dung lượng file Iso sau khi ghép là 2.44 Gb.
Driver thì theo mình nghĩ là windows 7 tự nhận hầu hết các driver có sẵn, nếu còn thiếu cái nào thì bật Windows Update để check và download từ site Microsoft.com (nếu đã được hỗ trợ Driver từ nhà sản xuất phần cứng), còn vụ test thì để bạn thử nhé vì hầu như ai cũng hài lòng với Windows 7 cả.:D:D

truongtuan

Well-Known Member
bác ơi ko thấy có logo của máy .hi`hi`.có cách nào chèn logo vào sau khi cài xong win ko ah? cũng ko quan trọng lắm , thanks bác .
Cái này thường dùng cho máy OEM là chủ yếu....còn bạn muốn chèn khi cài xong thì dung phần mềm windows tollkits 1.8 .....nói chung là để "ngắm cho đẹp" còn ko có ko sao đâu...toàn máy tự lắp ráp cần gì logo:-))

Đã thành công , chúc mọi người cũng vậy , à mà tớ không dùng dc bản của cậu , khi cài đặt báo lỗi thiếu file , cậu có thể kiểm tra lại , chỉ mươn cái crack của cậu thôi :D
Cũng định chuyển qua win7 từ lâu mà thấy ngại ngại, Hôm nay mới thử ,
.

truongtuan

Well-Known Member

Đã thành công , chúc mọi người cũng vậy , à mà tớ không dùng dc bản của cậu , khi cài đặt báo lỗi thiếu file , cậu có thể kiểm tra lại , chỉ mươn cái crack của cậu thôi :D
.
bạn xem trong quá trình ghi đĩa xem có vấn đề ghi ko
mình vẫn cài đặt bình thường mà....hay là thử dùng Windows 7 USB DVD Download Tool xem(usb>4gb)

Last edited by a moderator:
Mình muôn hỏi các bạn là bản này chỉ cho dùng thử 30 ngay al,hay thế nào vậy mình chẳng hiểu gì cả nhưng cảm ơn nhiều ...! thân...!

.
Mình cũng bị lỗi này.Chỉ crack là ok.

Nếu ghi đĩa để cài mà bị lỗi thì các bạn không cần phải ghi, chỉ việc giải nén file Iso này ra và để ở 1 ổ khác với ổ định cài lại win (nếu để chung cũng được nhưng sẽ không format được ổ này), rồi click chạy file Setup là sẽ cài được thôi mà (quá trình cài trên ổ cứng này giống y như cài từ đĩa dvd, ghi hơi phí đĩa).

Mình ghi đĩa đc rồi nhưng khi đang cìa setup báo lỗi phai ,đại lại là báo lỗi ko cài đc ,mệt quá các bạn al lại rút đĩa ra vứt đi cài lại win xp,có ai cùng cảnh ngộ với mình ko xin rơ tay

truongtuan

Well-Known Member
Mình ghi đĩa đc rồi nhưng khi đang cìa setup báo lỗi phai ,đại lại là báo lỗi ko cài đc ,mệt quá các bạn al lại rút đĩa ra vứt đi cài lại win xp,có ai cùng cảnh ngộ với mình ko xin rơ tay
Bạn xem lại chế độ ghi đĩa hộ cái nhé.chọn tốc độ ghi thấp thôi(3.2x hoặc 4x cho an toàn ).theo minh nên dùng USB tool để cài đặt như thế đỡ bị lỗi hơn.hoặc Mount từ ổ ảo của Ultra Iso......mà cái crack đó dùng cho tất cả win 7 đó.chúc thành công.

Status
Không mở trả lời sau này.