**Tin vui nhất: Dự Luật tái tuyển dụng lại hợp đồng**

nhìn cái tiêu đề thì thật là nóng hổi nhưng khai sinh cách đây hơn 1 năm rồi. tóm lại những người nhw tụi mình đã chuyển xưởng dù làm cty cuối trên 3 năm thì vẫn phải về thi và chờ ít nhất 6 tháng để nhập cảnh. bạn ledangba quả là có tài khai quật

Tớ xin mạn phép trả lời bạn trong hiểu biết của mình như thế này nhé: Bạn ở bên Hàn cư trú liên tục trên 5 năm, nhưng từng vào loại visa bạn sở hữu (du học sinh, kết hôn, đầu tư, lao động tay nghề.....) thì sẽ có những điều kiện đi kèm về: năng lực tiếng hàn, thu nhập, hoạt đông từ thiện, thuế......Vì thế để nhận được tư vấn cụ thể về việc nhập quốc tịch thì bạn nên nói rõ về loại visa bạn sở hữu thì mới có câu trả lời cụ thể được bạn ạ
visa của mình chỉ là E-9-2 bạn à, và sap hết 4 năm 10 tháng nhưng có thể mình ra hạn dc 3 tnags nửa chuyển đổi sang G1 bạn à

rep

visa của mình chỉ là E-9-2 bạn à, và sap hết 4 năm 10 tháng nhưng có thể mình ra hạn dc 3 tnags nửa chuyển đổi sang G1 bạn à
Visa của anh được ở lại để chữa bệnh anh ạ, không được tính là 5 năm liên tục cư trú ở Hàn đâu anh :) Hơn nữa Visa E-9-2 không được nằm trong số những Visa được xét nhập quốc tịch anh nhé, chỉ Visa E-7 thôi ạ

kiendo.vn

Để Gió Cuốn Đi
Chủ đề này lâu rồi mà ai còn đào lên thế nhỉ ;))

Kjm_SuYoung88

<font color=red>—╬ஓღForever And One ღஓ╬—</font>
Visa của anh được ở lại để chữa bệnh anh ạ, không được tính là 5 năm liên tục cư trú ở Hàn đâu anh :) Hơn nữa Visa E-9-2 không được nằm trong số những Visa được xét nhập quốc tịch anh nhé, chỉ Visa E-7 thôi ạ
Câu trả lời hay nhất là đây ^^>:D<

@ Bài này lâu lắm rồi. Nó đem lại niềm vui cho nhiều người...giờ này còn khai quật nó lên thật là;))

Câu trả lời hay nhất là đây ^^>:D<

@ Bài này lâu lắm rồi. Nó đem lại niềm vui cho nhiều người...giờ này còn khai quật nó lên thật là;))
hí hửng tưởng luật mới ra chỉ việc về 3 tháng rồi sang lại dù chuyển xưởng hay chưa cơ

love

Cac bac cho em hoi em het 3 nam hop dong roi va chuyen ve cong ty khac lam 1 nam 6 thang thi em co dc quyen ky lai ko va neu dc ky lai thi em phai lam nhung thu tuc j mong cac bac tu van dum em

tin vui của ốc

nói chung là vui nhưng hầu như nhà việt nam ta phải đến 75%_80% hoặc hơn nữa đều ít nhất 1 lần chuyển xưởng,mà sao lúc nào nó cũng bắt ko được chuyển xưởng lần nào nhỷ,ghét ghê cơ.
một số lượng lớn lao động đã từng chuyển xưởng,chắc xét cái này khó.
trc khi hết hạn vài tháng cứ hỏi bọn quản lý cho chắc với lại nghiên cứu xem khả năng sang lại là bao nhiêu % rùi thì về không về rùi lại theo ... con bò thì mệt.
thank ốc nhiều nhé,chúc ốc khỏe mạnh để tiếp tục phát huy :@) tặng ốc để ốc bồi dưỡng nè

mình về nước2011,ngày đó hợp đồng 6 năm,bây giờ công ty vẫn gọi điện bảo sang làm việc,vậy có sang đc nữa ko mọi người,mà có cách nào lách luật đc ko vì cty rất cần mình,mong mọi người tư vấn giúp,sdt mình đây 01653130087