Chào bác "Quỳnh" bác " Đoàn Huyền" " Hậu" cùng các ae khác v4r

Dạ ! Kính chào các bác, em là thành viên cũ của viet4rum từ 2007 sau thời gian chinh chiến em về việt nam lập nghiệp, ký ức ngày xưa bổng ùa về trong 1 ngày nắng và mưa. Đã lâu rồi không biết bác "Quỳnh" bác " Đoàn Huyền" ... lâu rồi khoẻ không? Có thêm nhóc nào nữa không? " Hậu" đã lấy vợ chưa ... thấy nhớ kỹ niệm đã qua quá. Nếu thời ấy có bác nào trên viet4rum đã và có cơ hội đến đồng nai - biên hoà em xin mời các bác một chầu ôn lại kỹ niệm một thời quý báu ah

QuynhKr

Administrator
Hello Nick mới nên chẳng nhận ra ai luôn.

Mình và đoàn huyền đã về Việt Nam được mấy năm rồi còn Hậu thì vẫn còn bên Hàn.
Hầu hết ae thời đó bây giờ đều về Việt Nam và công việc ổn định rồi thỉnh thoảng lại ra Hà Nội gặp nhau

thật vui vì bác QUỲNH đã hồi âm lại. em ít tuổi hơn bác nick ngày xưa của em là " yobabiu " nhưng thật tiếc là em không lấy lại được nữa. em gặp bác và hậu một lần ngày trước ở lễ hội văn hóa , hồi chị NGỌC làm ở uichongbu.hồi đó 4rum mình sôi nổi và vui thật. bác chắc không nhận ra em nhưng em biết rõ bác, bác đoàn huyền và cả hậu hơn. em h cũng định định cư và nhà cửa cv tại thành phố biên hòa rồi. nếu có dịp công tác hay vào vũng tàu chơi mấy bác alo em em sẽ tiếp đón chu đáo.giờ cv và cs tất bật chỉ mong quay lại thời đó bác ah