thangquyhop
96

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• chút e lấy mấy five ảnh cho làm nền phóthop nhé, đêm nay mới tìm hết được, mấy hôm nay làm đêm mệt quá:D, đọc truyện viêt vui vẻ nhé anh :x
    nick yahoo của em : dunghien_v4r
    anh răng rồi, hồ sơ có gì mới chưa ? hehe, thấy khoe có D90 à anh . Bữa mô qua đoạn cầu tổng chụp nhà cửa, đg xá chỗ đó gửi em xem cấy hêy
    Hì,chưa a à.Em viết đùa mà,có dòng chữ nhỏ ở dưới đó anh.Không biết khi nào mới đc cấp phép nữa,thấy a và mấy người nữa chuẩn bị đc bay mà thèm.
    Hồ sơ có thể đã được chuyển qua HQ nhưng chưa được đưa vào mạng để tìm việc làm, chờ đợi là hạnh phúc...
    Hì.em giờ đang làm ở Hòa Bình-Tương Dương.Rảnh rỗi,lên Thái Hòa chơi,nếu có thể e sẽ ghé nhà anh.
    Chào a Thắng. Em qua hàn tháng 11 năm 2010.
    Hồ sơ của anh lên mạng rồi ạ, vậy là đầu xuôi rồi,hi vọng đuôi sớm lọt .
    Thời gian này anh tranh thủ học nghề + học thêm tiếng để giao tiếp cho tốt,sẽ dễ dàng hòa nhập với c.s bên này hơn.

Nếu có sức khỏe tốt nên học nghề hàn xì anh ạ, lương cao mà xin việc cũng dễ.

Chúc anh sớm được như ý !
    Em có thi chứ anh,Em nghỉ Viettel mục đích chính là thi tiếng Hàn mà.Viettel lương cao nhưng công việc nhìu , áp lực nhìu wa.e đc 192 đ.thấy HS mọi người lên rầm rầm mà hs em vẫn im lìm.
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…