nguydinhtung
94

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• Nó ko cho ai lập nên e phải nhắc khéo trên dd. thế là có người lập cho ngay..

bạn bè mà, tấm lòng mọi người thật tốt. E va ha phuong se gac kiem 1 thang tren box lao độnghttp://viet4rum.com/forum/showthread.php?t=90453
    Mình chưa rảnh bạn ạ. Đang làm văn bản và còn nhiều việc nữa:)

khi nào rảnh mình xem cho nhé
    ah NĐB bít hắn khi học cùng trường ý mà. tại nó có cái tên ấm tượng nên nhớ thui.
    bạn ngụy đình tùng này có anh em họ hàng gì với ngụy đình bắc không nhỉ? chỉ biết 2 mem đều ở BG thui
    ThankS nhiều nhé !
    Sr vì lúc chiều .... nóng quá mất khôn. :(
    T đã tìm đủ mọi cách để xóa cái tin nhắn bên dưới mà không thể đc . Dd đang bị lỗi hay sao ý . Lời nói ra không rút lại đc . :(

Còn lý do tại sao muốn bạn edit, bạn ko hỏi nhưng cũng trình bày luôn : Bạn chưa hiểu nổi a ý đâu, và bạn chưa hiểu gì về bài thơ đâu. Cũng ko cần hiểu mấy cái đó, nhưng đó là tình cảm của mình dành cho a ý. Thơ hay ko phải do vần,điệu. Hay là ở cái thần,cái ý, và cái tình . :)

Chúc bạn vui !
    chơi dd đao kiếm vô tình,có gì sai mong lượng thứ . Hi vọng sớm được gặp bạn trên đất Hàn :)
    bạn bị thần kinh à ? vào edit lại bài thơ trong topic của t đi nhé. ý t là bỏ cái bài thơ vớ vẩn của bạn đi.

thanks.
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…