Kjm_SuYoung88
12,597

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• Mình thi 12/2011 đến hnay 22/2/2016 đã đc cấp phép và sldtbxh tỉnh gọi lên làm hs. Nhưng giờ mình qua nhật làm đc 6 tháng rồi mà lương vs time làm việc căng quá. Giờ ko biết nên về hay ko sợ về cũng k kịp vs cả lúc đi nhật mình báo mất hc để làm cái mới chứ k rút vì thủ tục lằng nhằng nếu giờ muốn đi thì có ảnh hưởng gì ko
    Mong đc adm tư vấn giúp
    Chờ mấy năm giờ nhận đc tin hoang mang quá
    Chào kim. Mình muốn hỏi kim về vấn đề chuyển xưởng nhưng mới vào làm nhưng ko biêt cách chuyển xưởng như thế nào vì ct mình làm đột dập rất nguy hiểm hơn nữa một máy dập nó gắn 2 khuôn không an toàn có hôm khuôn rớt do 2 khuôn quá khổ với bàn khuôn vậy mình muốn chuyển ct thì cần làm những gì. Chẳng hạn như chụp ảnh hay quay phim để làm bằng chứng ko? Mong kim giúp đỡ.
    chào chi.em là lao động về nước đúng hạn và đã qua kỳ thi kiểm tra tiếng hàn.em đã được ký hăp động. đóng tiền ký quỹ và lệ phí vísa.nhưng cqlxnc hq không cấp visa với lý do phát hiện có tiền án<có lẽ khi ở bên đó em có một lần đi xe máy không đội mũ bh,không bằng lái nên bị bắt và phạt tiền>em nhờ chi va tất cả ace có ai am hiểu về luật giải thích cho em:visa sau một thời gian xe được cấp lại hay bị cấm vĩnh viễn
    Chị ơi cho e hỏi... nếu chuyển xưởng 1 lần nhưng do giám đốc nợ lương 3 tháng nhưng ko kiện lên bộ ld bgjo về nước vẫn phải thi lại 6 tháng phải ko ạ? Nhưng nếu in sổ phụ ngân hàng ra làm bằng chứng và nói là do nợ lương lâu lên chuyển xưởng thì có đc về 3 tháng sang lại ko ạ?
    chào bạn. bạn có thể chỉ mình cách làm hồ sơ để xin việc làm tại HQ dc ko? mình tốt nghiệp cđ. có kinh nghiệm làm việc. tiếng Hàn mình có thể giao tiếp cơ bản thường ngày. cảm ơn bạn nhiều.
    cho minh hỏi trước đây minh sang hàn 7 tháng đi xe máy ko bằng ko mũ bảo hiem phạt 400.000 uôn.thang 8 minh het hop dong o 1 cty. họ ký lại về 3 tháng liệu mình có sang lai ko.minh lên 졸입국 hỏi thì họ bảo ko có văn bản của minh vi pham o trên đó.lieu minh co nhập cảnh dc lại ko
    Ban ơi !
    Cho mình hỏi chút. Thẻ tài khoản ngân hàng hana của mình bị hết hạn . Mà mình bhp mấy năm nay rồi .
    Vậy mình mang chứng minh thư hết hạn, và hộ chiếu ra đổi thẻ có được ko ?
    Liệu họ có báo cảnh sát tóm mình ko nhỉ ?
    Cái này mình ko biết rõ lắm . Thấy bạn nói trên diễn đàn có vẻ thông thạo . Bạn có thể trả lời ngay giúp mình đc ko

TRuyện Cực vui: Có 2 hàng xóm rất ganh ghét nhau. Một ông chuyên bán dầu gió, ngày nào làm loa phát thanh "Dầu gió, Dầu gió... dầu gió hiệu con Ó". Ông kia bán bột giặt, tức quá tìm cách phát loa lại: "Bột giặt, Bột giặt ... bột giăt hiệu con ...."

Vui hơn là có ông thứ 3, "cò diệc tranh nhau, ngư ông đắc lợi", trong lúc 2 ông kia mải chiến đấu thì ông bán đuơợc Rất nhiều BỒN NƯỚC, BỒN NƯỚC... HIỆU NHƯ SAU:

http://goo.gl/MVS9vq

Đố bạn biết hiệu gì ?
    287034873
    Bạn đang băn khoăn không biết hoc ke toan o dau tốt nhất. Mời bạn đến với trung tam ke toan ha noi là một cơ sở Hoc ke toan tong hop thực tế uy tín chuyên nghiệp nhất
    Chúng tôi luôn tự hòa là dia chi hoc ke toan uy tín chất lượng nhất
    Công ty dịch vụ kế toán chuyên cung cấp các gói dịch vụ kế toán như:, dịch vụ báo cáo thuế, dịch vụ kế toán trọn gói, dich vu ke toan thue,dich vu lam bao cao tai chinhvới chi phí từ 500.000 - 1.500.000đồng/tháng
    Chuyên Trang Bán dong ho gia re. bên mình bán dong ho nam việt nam. bên mình bán dong ho nu pro nhất thị sài gòn dong ho cap với hấp dẫn cạc nhà thám hiểm nguy và xiêu dạt.
    dong ho nu buon ban dong ho nam gioi thieu dong ho
    533064565
    chào bạn, Mình tên là thiên, mình quê ở hưng yên, hiện mình đang sống ở nghệ an hiện tại mình24 tuổi

Kem chong nam da mặt hiệu quả

Khô âm đạo và vấn đề sinh ly nu

Kem điều tri nam da mặt hiệu quả
    723484895
    Bạn ở đâu vậy? Mình làm quen nhé ? Mình là Hồng mình quê ở Quảng Ngãi hiện mình đang sống ở Hà Nôi. Mình năm nay 19t.
    Mình là thành viên mới, mọi người ủng hộ nha. Ai đi ngang qua up hộ mình với, cảm ơn mọi người nhiều!
    290745873
    Bạn nhiều muốn macbook - imac hạng bạn ổn thoả toan ráo chớ? thoả tới đồng chúng mình dịch vụ sửa máy tính cam kết macbook thứ bạn hoàn hảo nhất http://caimac.com
    173270487
    chao ban !xin loi vi minh khong biet cach go tieng viet co dau mong ban co gang doc va tu van giup minh xin cam on truoc nhe .minh bhp o han quoc ve nuoc da het 5 nam .hien tai minh da co cong ty o viet nam do minh lam giam doc .nay minh muon qua lai han quoc de giai quyet 1 so cong viec va tim doi tac kinh doanh thoi gian khoang 3 thang roi lai quay ve .minh da len dai su quan o ha noi tim hieu thi minh du dieu kien duoc cap visa di lai nhieu lan .dai su quan co noi tuy la co visa nhung co the minh van bi tu choi nhap canh .minh dang ban khoan khong biet co nen lam thu tuc hay khong .ban ranh ve luat phap han quoc co the tu van giup minh voi xin chan thanh cam on xin gui tin cho minh qua hom thu theluckr@gmail.com xin cam on nhieu
    chao cac ban xin hoi moi nguoi co ai biet so dt cua nha tho o teku ko cho minh xen nhe rat cam on moi nguoi
    C oi c cho e hoi chut dc ko?bay gio e da li hon xong.va muon lam giay xac nhan la da li hon o ben Vn thi o ben nay e phai lam giay to thu tuc ntn?(e da co qt han)cam on c
    Visa E7. Chào ốc. Anh có đứa cháu muốn tìm hiểu về visa này. Em có thể cụ thể giúp anh dc ko. -bằng cấp
    -sức khoẻ-tài chính-thời gian-hồ sơ thủ tục-nơi tiếp nhận và cách làm hồ sơ... Chi tiết giúp anh nhé
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…