01081233636
875

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• Trung tâm kế toán hà nội có 4 cơ sở tại Hà Nội gồm trung tâm kế toán tại cầu giấy,trung tâm kế toán tại long biên,trung tâm kế toán tại hà đông và trung tâm kế toán tại thanh xuân . CÔNG TY KẾ TOÁN HÀ NỘI là địa chỉ học kế toán tốt nhất hiện nay
    Mình đang bán các dự án: Chung cu hh1 linh dam, chung cu hh2 linh dam, chung cu hh3 linh dam, chung cu hh4 linh dam, chung cu vp6 linh dam, chung cu kim van kim lu, chung cu kim van kim lu ct12
    Tải game chiến thuật miễn phí cho điện thoại di động, Game chiến thuật luôn hấp dẫn các game thủ với những màn chiến đấu nghẹt thở, sự bất ngờ không thế thiếu trong game, tải game tại đây: tai game chien thuat nhân nhiêu game - tải game chien thuat
    Có một vài bài viết của bạn dùng từ ngữ không được nhã nhặn lịch sự nên bị xóa thôi, nên cẩn trọng vì diễn đàn có rất nhiều người truy cập nên có thể sẽ gây hiệu ứng không tốt
    bác dạo nay mat tích o dau roi ko thay online ah có ji để lại sdt nha
    dc het BAN AH miễn là còn chung minh thu
    anh cho em hỏi em dang dung win xp dang muốn cài win8 cua anh ấy em đã download về usb rồi chạy nhưng không được anh ah. anh chỉ em với nhé
    anh cho em sdt dc ko ạ?
    a ơi cho em hỏi chút.e dùng win 7 làm theo cach trên dđ chỉ.chuyển từ tiếng hàn sang tg anh.e dang dùng bộ gõ tiếng hàn .thế co dùng dc nữa hok anh.
    Cái hay còn ở phần sau cơ anh . Anh nghĩ sao nếu một ngày nào đó sẽ đc cầm trên tay bộ bài này và .... sát phạt nhau ? :)

Mục đích của bọn em : xin ảnh, design lại 1 chút, in , xuất bản ....
    Sản phẩm cuối cùng sẽ đc bán với giá ~3 man ( 1 bộ bài bt bên này giá đã tầm 2 man rồi ?! ) . Toàn bộ số tiền thu được sẽ tham gia vào dự án bữa cơm có thịt cho học sinh nghèo vùng cao ....

Với mục đích và ý nghĩa đó, mong được anh ủng hộ .
    Em đi làm đã,thắc mắc tối về em trình bày sau.
    anh oi em cũng bị mất tính năng micro rùi.khi gọi video yahoo ý.em nghe được người khác nói nhưng em nói ng ta ko nghe thấy.có lẽ là do cái hôm em ngồi nghick linh tinh len gỡ mất cai drive micro ra mất rùi huhu.anh giúp em với huhuhu.cám ơn anh trước nhé
    anh oi em cũng bị mất tính năng micro rùi.khi gọi video yahoo ý.em nghe được người khác nói nhưng em nói ng ta ko nghe thấy.có lẽ là do cái hôm em ngồi nghick linh tinh len gỡ mất cai drive micro ra mất rùi huhu.anh giúp em với huhuhu.cám ơn anh trước nhé
    thanks bạn nhé , mình hôm đó Dow về đc rùi . Mấy hum nay bận h mới vào xem:D
    mình viết vậy mà bạn bảo sai nội quy á?mình viết có gì sai?bạn nên xem lại trước khi tay nhé cảm ơn
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…