Đoàn-Huyền
5,678

Tin nhắn hồ sơ Latest activity Các bài đăng Giới thiệu

• chào bạn, ban cho minh hỏi chút.Trước đây minh là ngươi bhp tự nguyện về nước.Nay mình về dc 3năm rồi .Bây giơ mình muốn qua theo dạng visa thương mại có dc ko bạn .Lúc mình về thi có bị chụp tròng măt và lăn vân tay
    A cho e hỏi trc e sang hàn dc 7 tháng e đi xe máy không đội mũ bảo hiểm không có bằng xe máy bị phạt 400.000원 bay gio e het hợp đồng cty ký về 3 tháng, e lên trên cục xnc hỏi thì họ nói e ko co tên vi phạm j o đó, bây gio e ra sở cảnh sát xin giấy vi phạm thì họ nói ko có hồ sơ lưu, như vậy e về có sang lại dc 3 tháng theo lao động trung thành ko a
    Trung tâm kế toán hà nội có 4 cơ sở tại Hà Nội gồm trung tâm kế toán tại cầu giấy,trung tâm kế toán tại long biên,trung tâm kế toán tại hà đông và trung tâm kế toán tại thanh xuân . CÔNG TY KẾ TOÁN HÀ NỘI là địa chỉ học kế toán tốt nhất hiện nay
    Bạn thích game chém trái cây hãy truy cập vào trang: tai game chem trai cay java, game chem trai cay android, game chem trai cay samsung và game chem trai cay iphone để tải game về chơi nhé.
    Game giải trí cực hót cho điện thoại, bạn tha hồ chơi game trên chiếc điện thoại của mình tai game angry birds về máy ngay ---- Truy cập trang tai game angry birds để chơi game ngay nào.
    chào anh.cảm ơn anh đã tạo ra việt4rum,và điều hành web ngày càng lớn mạnh trong mấy năm qua.em có 1 câu hỏi mong anh giãi đáp giúp em.em ko hiểu tại sao trong mục mua bán đồ cũ,trang mục của gái hư luôn được đứng ở hàng đầu tiên vậy???củng sắp đến năm mới rồi.e chúc anh và gdinh mạnh khỏe.an khang thịnh vượn
    chị ơi.cho em hỏi chuyện này.Con em đang đi nhà trẻ 4t rồi.muốn về vn 1 tháng mà cô giáo nói nếu về như vậy khi sang hàn này nhà trẻ sẽ ko nhận con em học nữa.Vì: tiền học phí của con em là tiền lương của giáo viên,vì vậy khi ra xuất ngoại nhà nước sẽ ko cấp tiền học phí vào thẻ cho con em trong thời gian xuất ngoại.em lo wa,em thì ko muốn con em chuyển trường.

Vậy chị có biết cách nào ,hay đăng ki,làm như thé nào đẻ khi con em quay lại bên hàn mà nhà nước vẫn trả tiền học phí trong 1 tháng xuất cảnh ko chị.E mong chị trả lời nhanh giúp em với
    hôm nay mình mới vào VR mới biết bạn nhắn thư.nich này là anh bạn mình cho vì có lần mình làm nich nhưng ko được .rất vui được làm wen với bạn cũng có thể gọi là đồng hương vì quê ngoại mình cũng ở nam định
    hôm nay mình mới vào VR mới biết bạn nhắn thư.nich này là anh bạn mình cho vì có lần mình làm nich nhưng ko được .rất vui được làm wen với bạn cũng có thể gọi là đồng hương vì quê ngoại mình cũng ở nam định
    xin chao doan -huyen co the cho minh hoi mot cau duoc ko ah .... den ngay 16-11 nay minh het hop dong ,vay tien thue chi-kum cua minh cong ty se tinh vao thang nao ,cu the la thang 8,9,10 --- hay la 9,10 va 16 ngay cua thang 11
    Em muốn xin về cưới vợ anh ah,nhưng công ty khó khăn ko cho về,nó bảo em là muốn làm thì ở lại làm,còn ko cho về,nếu cứ muốn về thì đi làm cty khác ah
    Anh ơi,em đến tháng 7 năm sau hết hợp đồng,nhưng mà cty ko cho về,liệu em có thể chuyển xưởng đc ko khi mà em chi còn 10 tháng là hết hợp đồng hả anh.
    anh oi tư vấn dùm em với. em hiện đang lao động theo diện E9-2. em muốn thay đổi visa theo diện con nuôi người hàn thì cần điều kiện thủ tục gì ạ.
    Anh ơi! thằng bạn e sắp chuyển xưởng đến Suwon làm, cho e hỏi là ở suwon thì các công ty làm về ngành gì là chủ yếu ah:D?
    anh oi em xem giup e voi duoc khong ah:em trung.sn:20/10/1987.***d:186343910(913)vi so mo nen co the nham lan hai so anh ah.QQ:hung loi-hung nguyen-nghe an.sbd:10027196.diem:196.thi nganh:SXCT. ngay thi:17/12/2011. dt e:0978268987. anh tra cuu ho so jum em voi anh nha.e cam on anh nhieu.e cho thya lau qua lo lam anh ah.buon nua.am co giup e lam cach nao ma co the di duoc ko anh.vi so lau qua.roi khong di duoc anh ak.a jup e nha anh.hio cam on anh nhieu.
  • Đang tải…
  • Đang tải…
  • Đang tải…